Zalo

PQ Dry: Chống ẩm tối đa - Bảo vệ hoàn hảo

Email: pq.international77779@gmail.com Hotline: 0906 388 879

Trang chủ / túi hút ẩm - dây treo hút ẩm / Túi chống ẩm treo tủ quần áo

Túi chống ẩm treo tủ quần áo />
                                                 		<script>
                                                            var modal = document.getElementById(

Túi chống ẩm treo tủ quần áo

Tình Trạng: Còn hàng

Giá bán: Liên hệ

Giao hàng: Toàn quốc, quốc tế

Thanh toán: Linh hoạt

Liên hệ:0906388879 - Hotline

CHI TIẾT SẢN PHẨM

Túi Chống Ẩm Treo Tủ Quần Áo PQ Dry: Giải Pháp Bảo Vệ Quần Áo Hoàn Hảo!

💧 Vấn Đề Lớn Nhất Của Tủ Quần Áo Nhà Bạn Là Gì?

Bạn đã bao giờ mở tủ và ngửi thấy mùi ẩm mốc, thấy những vệt ố vàng hay thậm chí là nấm mốc trên những bộ quần áo yêu thích? Đặc biệt là trong điều kiện khí hậu nồm ẩm của Việt Nam, tủ quần áo là nơi lý tưởng để độ ẩm và nấm mốc phát triển.

Những chiếc túi vải, quần áo da, hay đồ hiệu cao cấp của bạn đang phải đối mặt với nguy cơ hư hỏng mỗi ngày.

✨ Giới Thiệu Giải Pháp: Túi Chống Ẩm Treo Tủ Quần Áo PQ Dry

Túi Chống Ẩm Treo Tủ Quần Áo PQ Dry là giải pháp tối ưu, được thiết kế chuyên biệt để kiểm soát độ ẩm trong không gian kín như tủ quần áo, tủ giày, hoặc kho lưu trữ nhỏ. Với công nghệ hút ẩm tiên tiến, sản phẩm này giúp:

  • Loại bỏ độ ẩm dư thừa trong không khí.

  • Ngăn ngừa nấm mốc và vi khuẩn phát triển.

  • Khử mùi hôi khó chịu do ẩm mốc gây ra.

  • Bảo vệ chất lượng và tuổi thọ của trang phục.

🔑 Các Đặc Tính Nổi Bật Của Túi Chống Ẩm PQ Dry

1. Cơ Chế Hút Ẩm Mạnh Mẽ và Hiệu Quả

Sản phẩm sử dụng các hạt hút ẩm chất lượng cao, thường là Canxi Clorua ($CaCl_2$) hoặc các hạt hút ẩm an toàn khác, có khả năng hấp thụ hơi nước vượt trội:

  • Tốc độ hút ẩm nhanh: Nhanh chóng giảm độ ẩm trong tủ ngay sau khi treo.

  • Khả năng giữ nước cao: Có thể hấp thụ lượng nước gấp nhiều lần trọng lượng của hạt, đảm bảo hiệu quả kéo dài.

2. Thiết Kế Thông Minh, Tiện Lợi

  • Thiết kế dạng treo: Tiết kiệm không gian và dễ dàng móc vào thanh treo quần áo, giống như một chiếc móc áo thông thường.

  • Ngăn chứa nước riêng biệt: Hơi ẩm được hấp thụ sẽ chuyển thành chất lỏng và chảy xuống ngăn chứa bên dưới. Điều này giúp bạn dễ dàng quan sát lượng ẩm đã được hút và ngăn chặn rò rỉ hay thấm ngược trở lại quần áo.

  • An toàn tuyệt đối: Vật liệu bao bọc chắc chắn, không độc hại, đảm bảo chất lỏng sau khi hút không tiếp xúc với quần áo hay da người.

3. Khử Mùi và Bảo Vệ Vải Vóc

Ngoài chức năng hút ẩm, sản phẩm còn giúp:

  • Khử mùi ẩm mốc: Giúp quần áo luôn giữ được mùi thơm tự nhiên (hoặc mùi nước xả vải) thay vì mùi "cũ kĩ" do ẩm mốc.

  • Bảo vệ đa dạng vật liệu: Lý tưởng cho quần áo lụa, da, lông thú, giày dép và các đồ vật nhạy cảm với độ ẩm khác.

📝 Hướng Dẫn Sử Dụng Đơn Giản

  1. Mở bao bì: Lấy túi chống ẩm PQ Dry ra khỏi bao bì ni lông bên ngoài.

  2. Treo vào tủ: Dùng móc có sẵn trên túi để treo vào thanh treo quần áo hoặc bất kỳ vị trí thích hợp nào trong tủ.

  3. Thay thế khi đầy: Khi lượng nước tích tụ đầy đến vạch báo hiệu hoặc các hạt hút ẩm đã chuyển hóa hết thành chất lỏng, bạn chỉ cần gỡ bỏ và thay bằng túi mới.

🌟 Tại Sao Nên Chọn Túi Chống Ẩm Treo PQ Dry?

Tiêu Chí

PQ Dry

Sản Phẩm Truyền Thống (Silica gel thông thường)

Hiệu quả hút ẩm

Rất cao, hoạt động mạnh mẽ trong môi trường có độ ẩm cao.

Hút ẩm tốt, nhưng hiệu suất giảm dần trong môi trường bão hòa.

Cơ chế hoạt động

Hút ẩm và chuyển thành nước lỏng (dễ quan sát, không rò rỉ).

Giữ ẩm bên trong hạt (khó biết khi nào cần thay).

Tiện lợi khi dùng

Thiết kế treo, dễ dàng lắp đặt, không chiếm diện tích mặt phẳng.

Phải đặt dưới đáy hoặc góc tủ.

Nguy cơ rò rỉ

Thấp, nhờ ngăn chứa nước được thiết kế khóa an toàn.

Có thể vỡ túi và làm rơi hạt hoặc bột hút ẩm.

Bảo vệ toàn diện

Chống ẩm, chống nấm mốc, khử mùi.

Chủ yếu là chống ẩm.

Đừng Để Độ Ẩm Hủy Hoại Tài Sản Của Bạn!

Hãy đầu tư vào Túi Chống Ẩm Treo Tủ Quần Áo PQ Dry ngay hôm nay để đảm bảo mọi trang phục của bạn luôn khô ráo, thơm tho và bền đẹp theo thời gian.

Liên hệ ngay với chúng tôi để nhận báo giá sỉ/lẻ tốt nhất!

SẢN PHẨM CÙNG LOẠI

Túi hút ẩm treo container

Túi hút ẩm treo container

Liên hệ / Giá

Túi hút ẩm treo nhà kho

Túi hút ẩm treo nhà kho

Liên hệ / Giá

Túi hút ẩm treo tủ

Túi hút ẩm treo tủ

Liên hệ / Giá

Dây chống ẩm 1250g/4 túi

Dây chống ẩm 1250g/4 túi

Liên hệ / Giá

Dây treo hút ẩm 4 túi 1kg

Dây treo hút ẩm 4 túi 1kg

Liên hệ / Giá

Túi bột hút ẩm 1000gr

Túi bột hút ẩm 1000gr

Liên hệ / Giá

Túi treo hút ẩm 1kg

Túi treo hút ẩm 1kg

Liên hệ / Giá

Túi hút ẩm

Túi hút ẩm

Liên hệ / Giá

Dây treo hút ẩm

Dây treo hút ẩm

Liên hệ / Giá

Dây treo hút ẩm

Dây treo hút ẩm

Liên hệ / Giá

Túi hút ẩm

Túi hút ẩm

Liên hệ / Giá

CÔNG TY TNHH PQ INTERNATIONAL

PQ International chuyên sản xuất và cung ứng các sản phẩm hút ẩm, chống ẩm dùng cho các ngành công nghiệp, y tế, dược phẩm, nông nghiệp, gia dụng,.. đáp ứng nhiều tiêu chuẩn và chứng nhận quốc tế.

VỀ CHÚNG TÔI

THÔNG TIN LIÊN HỆ

CÔNG TY TNHH PQ INTERNATIONAL

Địa chỉ: Số 12B, Tổ 9, Khu Phố 3, KDC An Phú, Phường An Phú, Bình Dương

Điện thoại: 0906 388 879

Email: pq.international77779@gmail.com

@ Bản quyền thuộc về CÔNG TY TNHH PQ INTERNATIONAL. Giấy phép ĐKKD số 3702678112 - Do Sở Kế Hoạch Và Đầu Tư Tỉnh Bình Dương cấp ngày 2018-06-27| Designed by Trang vàng Việt Nam.